Giải pháp remove all frp samsung remove MI account all xiaomi smartphone
Tổng Hợp Giải pháp oppo google acc Remove một vài samsung 6.0.1 acc google
Hướng dẫn đăng bài - up ảnh - mua file
Bảng giá ACTIVE Chuyên Doanh Và Vị Trí Banner

CẦN MUA CODE UNLOCK, CHECK ICLOUD, MỞ ICLOUD HÃY CLICK BUYCODE123.COM
Bình Dương chuyên phần mềm cho anh em cửa hàng
TRUNG GIAN MUA BÁN ANH EM DONGNAIGSM
Bảng giá mở Khóa ICLOUD IPHONE6-6S-6Plus-6SPlus-IP7-IP7Plus 2016-2017-Giá Chỉ Từ 400000VNĐ

[Cần bán] Cùng sơ hữu ngay sim số đẹp

Thảo luận trong 'CÁC MẠNG DI DỘNG - SIM SỐ ĐẸP'

1. linhlinhpx

linhlinhpx Gia Đình DONGNAIGSM

Để bạn có thể chọn được cho mình một sim số đẹp như ý thì bạn sẽ cần phải tìm hiểu thật kĩ về các loại sim số đẹp đó, từ đó dựa vào điều mình mong muốn và dựa vào khả năng của mình để chọn mua sim số đẹp. Sau đây mình sẽ giới thiệu qua cho các bạn về một số loại sim số đẹp thường thấy. Sim tam hoa là sim số đẹp có 3 số cuối trùng nhau, nó còn được gọi với một tên khác đó là sim tam quý. Sim này sẽ được chia thành hai loại thông thường đó là sim tam hoa đơn và sim tam hoa kép, việc phân chia này là dựa vào số lượng các bộ tam hoa có trong sim. SIm tam hoa đơn thì sẽ có giá thành rẻ hơn so với sim tam hoa kép.

Còn một loại sim được không kém người dùng ưa chuộng, có giá thành đắt hơn so với sim tứ quý đó là sim ngũ quý. Chắc các bạn cũng đã biết sim ngũ quý thì sẽ có thể phân biệt với các sim khác như thế nào và nó có đặc điểm gì. Sim ngũ quý là sim mà có 5 chữ số cuối trùng nhau, thật đặc biệt đúng không nào. Chính vì số lượng sim mà có 5 chữ số trùng nhau không nhiều, nên sim ngũ quý luôn rất đắt đỏ. Nếu bạn có thể sở hữu một sim ngũ quý thì chắc chắn là những người xung quanh sẽ phải trầm trồ và ngưỡng mộ bạn lắm ấy. Thông thường thì chỉ có những doanh nhân hoặc tay săn sim chịu chơi mới có thể bỏ tiền ra để mua loại sim ngũ quý này.