[Thông báo] Chúc mừng duongsanhdieu trở thành smod của dongnaigsm.vn

Thảo luận trong 'Thông báo của BQT'

1. dongnaigsm

dongnaigsm Lãnh Đạo Forum Administrator

Với mong muốn dongnaigsm.vn phát triển hơn và vững mạnh hơn nữa, để quản lý chặt chẽ hơn mọi hoạt động của diễn đàn tạo nên sân chơi bổ ích cho tất cả anh em mobile. Nay xin thông báo đến toàn thể anh em set mod duongsanhdieu trở thành smod của diễn đàn. Mong rằng thời gian tới anh cùng tất cả anh em BQT dẫn dắt diễn đàn tiến xa hơn nữa.

BQT dongnaigsm.vn xin thông báo đến toàn thể anh em.

Duydoanhmobi, ajemca, Ngọc Siêng5 others thích bài này.
  2. Hạnh_batri

Hạnh_batri Ba Tri Bến Tre Staff Member Gia Đình DONGNAIGSM

Chúc mừng anh Dương

dongnaigsm, giabao1999, Zajjenkg2 others thích bài này.
  3. Kiên Huỳnh

Kiên Huỳnh super chicken Staff Member Moderator

Nghề nghiệp:
    Kỷ Thuật Viên
    anh mặc áo mới chắc giờ nầy rất vui...
    chúc mừng a Dương Sành Điệu

dongnaigsm, Zajjenkgtuan_queso5 thích bài này.
  4. TH Mobile

TH Mobile Staff Member Moderator

Nghề nghiệp:
    Đập phá mobile
    chúc mừng smod

dongnaigsm, Zajjenkgtuan_queso5 thích bài này.
  5. tuan_queso5

tuan_queso5 Quản Lý Kỷ Thuật Super Moderator

Chúc mừng Smod mới .
    Đề nghị Đồng chí vào nhận nhiệm vụ và có đôi dòng phát biểu .

ajemca, dongnaigsm, giabao19992 others thích bài này.
  6. giabao1999

giabao1999 Cần Thơ Moderator

Nghề nghiệp:
    Sửa chữa phần mềm điện thoại
    chúc mừng anh trai khoác lên smod, chúc anh thành công hơn nữa để đưa 4r tiến xa!!:nini2:

7. duongsanhdieu

duongsanhdieu Support China Android Super Moderator

• Cảm ơn Anh Ninh, Anh Tuân, Anh Cường, smod Hạnh Batri, Lữ Hoàng Phương....và những người anh em khác đã ủng hộ em trong mọi vẫn đề giao lưu học hỏi và tình cảm. Trải qua thăng trầm của nghề mobile đến giờ cũng được tròn 10 năm gắn bó với nghề cũng từng tham gia rất nhiều các diễn đàn mobile và đăng ký làm mod ở một số trang web mobile chuyên nghành nhiều năm trước nhưng từ khi bước chân vào Dongnaigsm gặp gỡ cùng anh em có sự đoàn kết như một đại gia đình anh em thân mật gắn bó keo sơn, những người anh em tốt nhất mà em từng gặp. Thời gian trôi đi cũng chứng kiến cảnh anh em từng người một từng người một ra đi còn em cũng có lúc suy nghĩ chưa sâu nhưng sau khi hiểu ra vấn đề thì không thể bỏ Dongnaigsm để ra đi được. Khi bắt đầu bước vô diễn đàn cũng giống như bao người khác một cái nick trắng đơn thuần được sự giúp đỡ của các anh đã giúp em có được như ngày hôm nay. Em học hỏi được nhiều điều khi tham gia diễn đàn từ cách sống cách làm việc nhưng câu nói của anh em làm em nhớ mãi. Anh ninh nói: "Biết lắng nghe người khác thì càng tốt hơn" mới đầu tham gia forum cái Tôi trong con người cũng lớn lắm giờ đỡ rồi Ahiii. Đợt Forum có biến cố do CV nhiều thời gian đó em cũng ít online vào 4rum thấy quyền mất hết em đã nghĩ rằng mình không còn được anh em tín dụng nữa nên đã đệ đơn từ chức. Qua đó mới biết được anh em quá thân tình với mình. Smod Hạnh Batri gọi điện hỏi thăm (thank you) . A cường cũng gọi tâm sự, anh Ninh cũng tâm sự qua Zalo. Một lần nữa gửi lời cảm ơn sâu sắc nhất tới Các anh và những người bạn, người anh em đã dìu dắt em từ những ngày đầu tiên bước vào đây.
    • Qua đây cũng gửi gắm những lời trong lòng tới tất cả member và new mod. Mem hay Mod, smod, admin cũng đều là con người và cũng đi lên từ cái những bước chân đầu tiên. Anh em tham gia trên forum ở tất cả mọi miền tổ quốc không phân biệt tuổi tác đến forum để giao lưu học hỏi kinh nghiệm làm nghề, kinh nghiệm sống, đối xử với nhau như anh em trong nhà. Ngoài đời người ta thường có câu " Lính tính tuổi quân, dân tính tuổi đời" Anh em mình tới đây đều là người một nhà sao phải tính tuổi tác đúng không nhỉ. Chỉ gọi anh em tôn trọng nhau là chính, còn vấn đề liên quan đến kinh tế tài chính anh em làm nhiều anh em hưởng ai lo nồi cơm nhà nấy, mong rằng anh em đồng lòng chung sức đưa forum phát triển lên phía trước hãy vì một Forum giàu đẹp, Đừng vì cái Tôi để đánh mất chính mình.
    • Thank you For All !

Kiên Huỳnh, ajemca, Ngọc Siêng7 others thích bài này.
  8. Zajjenkg

Zajjenkg Chuột Moderator

Nghề nghiệp:
    (^_^)
    chúc mừng anh
    rủa bia đi nhe

9. Black Jack

Black Jack Unlock- oppo -realme -frp samsung qua Teamvier THÀNH VIÊN Danh Dự

chúc mừng anh

duongsanhdieu, dongnaigsmtuan_queso5 thích bài này.
  10. kieu thanh an

kieu thanh an phá zin mobile THÀNH VIÊN Danh Dự

chúc mừng anh :orange3:

duongsanhdieu thích bài này.