[Thông báo] Chương trình gây quỷ của toàn thể anh em

Thảo luận trong 'CHIA SẼ CỘNG ĐỒNG NGƯỜI VIỆT NAM'

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. dongnaigsm

dongnaigsm Lãnh Đạo Forum Administrator

-----------------------Lời Ngỏ------------------------

Xin chào toàn thể anh em trên mọi miền đất nước , tôi lập thread này nhằm mục đích tạo quỷ giúp đỡ anh em gần xa và cộng đồng xung quanh chúng ta đang gặp khó khăn

Thứ nhất : anh em mobile gặp rũi ro về công việc làm ăn, khai trương tiệm mới , lấy vợ , cần mấy đền khách , main xác sửa chữa ,......anh em góp sức giúp đỡ
    Thứ 2 : Giúp đỡ người già neo đơn, người bệnh tật, khó khăn, trẻ em,....sẽ được trích từ quỷ này để giúp đỡ vượt qua khó khăn
    Thứ 3 : ủng hộ chiến dịch vì cộng đồng , hải đảo ,....

Anh em đừng ngại ngần hãy chung tay góp sức cùng nhau xây dựng để có 1 xã hội tốt đẹp hơn, mà muốn làm được điều này không phải một người có thể làm được! Vì vậy ngay bây giờ chúng ta hãy " góp gió thành bão" giúp đỡ cộng đồng " một miếng khi đói bằng một gói khi no". Sẽ tổ chức đấu giá thường xuyên để gây quỷ ủng hộ , chuyển khoản trực tiếp , ủng hộ main , ic màn hình độc,...những gì liên quan đến mobile

Thực hiện :
    1. Giúp đỡ anh em mobile
    Anh em mobile có khó khăn gì hãy nêu nêu rõ tại <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

, được mod của khu vực đó xác nhận sẽ có hình ảnh hoặc video post đăng lên cho anh em cùng xem cùng chia sẽ
    2. Giúp đỡ cộng đồng
    Anh em gặp hoàn cảnh nào thì nêu lên trong mục <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

để anh em nơi đó xác nhận và tất cả đều được hình ảnh ( hoặc video) truyền tải lại

Tổng số tiền và hiện vật sẽ được đăng tại <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

Chúng ta hãy dành ít thời gian để làm một điều đáng trân trọng này, kính mong sự ủng hộ nhiệt tình của anh em trên mọi miền tổ quốc.

Thay mặt BQT cảm ơn và chúc anh em sức khỏe

Last edited: 21/11/16
  2. QuocToanGSM

QuocToanGSM ALL BOX THÀNH VIÊN Danh Dự

nếu anh nào đồng ý với ý kiến trên xin comment vào topic này

3. Nhân_Mobile

Nhân_Mobile Thành Viên Vip Thành Viên VIP

gây quỹ giúp đỡ , làm từ thiện , là 1 hành động thiết thực . trên tinh thần giúp đỡ đùm bọc nhau , BQT xin tiếp nhận tất cả những tấm lòng vàng của ae ! rất mong ae ủng hộ .....

tuannguyen030690dongnaigsm thích bài này.
  4. tuanngoc2911

tuanngoc2911 NEW VIP

gây quỹ từ thiện, mở lớp học tình thường dạy sửa chũa mobile để anh em khỏi đền máy nữa thì tuyệt hy hy !!!!!!!!!

dongnaigsm thích bài này.
  5. trinhthanh_gsm

trinhthanh_gsm Thành Viên VIP

Bữa có nghe bác nào kêu khó khăn vì chuẩn bị lấy thêm vợ nữa mà ta ? :Animal_3d_28:

6. VienThongN

VienThongN Gia Đình DONGNAIGSM

Quỹ nên ủng hộ vào những trường hợp , bênh tật, gia cảnh khó khăn, người già neo đơn, ma chay ...

Còn trường hợp này anh em mobile gặp rũi ro về công việc làm ăn, khai trương tiệm mới , lấy vợ , cần mấy đền khách , main xác sửa chữa
    thì e thấy không hợp lý. Đã ra làm ăn thì phải chấp nhận rủi rỏ nếu không thành công.

QuocToanGSM, dongnaigsmdienthoaigiare thích bài này.
  7. dongnaigsm

dongnaigsm Lãnh Đạo Forum Administrator

Chuẩn!! anh em thì đôi khi cần main xác ic để cứu máy,... tặng quà khi anh em cưới vợ,... làm tăng thêm tình cảm anh em gắn kết hơn

kieu thanh an thích bài này.
  8. Gia Khánh

Gia Khánh Gia Đình DONGNAIGSM

ủng hộ . mọi người chung tay cùng nhau phát triển nhé .!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.