[Thảo luận] Cơ hội kiếm tiền cho anh em mobile

Thảo luận trong 'Giao lưu - Kết bạn'

1. tranvu18001090

tranvu18001090 Gia Đình DONGNAIGSM

Xin chào mọi người, hôm nay mình xin chia sẻ đến các bạn 1 cơ hội kiếm tiền từ dự án BOTV. Chẳng giấu gì các bạn, mình làm nghề mobile đã 6 năm nay. Có thể nói là nghề này mang lại cho mình cuộc sống tạm ổn. Vì chi phí ở TPHCM này đắt đỏ quá, sáng mở mắt ra đã phải mất 600k rồi (chi phí thuê mặt bằng, tiền học của con, điện nước...) Nhìn những đứa em trước làm chung công ty nay chúng nó thành công quá chừng , hỏi ra mới biết tụi nó cũng kinh doanh online. Mình cũng tập tành kinh doanh online, bỏ tiền ra đầu tư nhưng toàn ăn quả lừa. Mình biết anh em cũng từng rơi vào hoàn cảnh như mình vì ai cũng có khát vọng tăng thu nhập. Cho đến khoảng tháng 1/2019 mình được 1 bạn khá nổi tiếng trong ngành mobile giới thiệu dự án này. Lúc đầu không tin lắm nhưng nghỉ chẳng phải mất tiền đầu tư gì hết nên cho mình 1 cơ hội nữa đi. Khi nhận được tiền chuyển vào tài khoản từ BOTV thì mới tin đây là dự án thật. Chẳng mong kiếm nhiều tiền như quảng cáo nhưng chỉ mong có thu nhập thụ động đều đều là vui rồi. Mình cũng nhờ chị google tra giúp từ khóa “BOTV lừa đảo” và tìm hiểu tính logic của dự án thì hoàn toàn tin tưởng vào dự án này vì chẳng phải mất đồng nào tiền đầu tư.

Trong thời gian đầu BOTV đang xây dựng hệ thống nên ưu đãi rất nhiều cho 30.000 user đầu tiên nên anh em mobile mình tranh thủ nhé. Cách làm đơn giản lắm mất 10p là đăng kí thành công và chia sẻ link của bạn để người khác tham gia là có lúa à. BOTV cần người thực nên không gian lận dưới mọi hình thức.

Sau này khi BOTV đủ User thì mình sẽ cài App BOTV trên điện thoại hay laptop cho nó chạy view tự động, mình chẳng phải mất thời gian cày view làm gì, và mình sẽ được đăng quảng cáo về cửa hàng của mình trên cộng đồng BOTV

Vậy đó, các bạn hãy cho chính mình thêm 1 cơ hội kiếm tiền nữa nhé. Bạn nào quan tâm vui lòng kết bạn zalo 0907.147.174 mình sẽ giải đáp thắc mắc và hướng dẫn các bạn kiếm tiền.

Link đăng kí: <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

Trên mạng nói có vẻ khó hiểu nhưng anh em mobile mình chỉ cần kiếm được 5 người cùng đồng hành là lúa về đều đặn.
    Chúc toàn thể anh em mobile có 1 năm thành công rực rỡ!
    Vài hình ảnh nhận tiền:

2. tranvu18001090

tranvu18001090 Gia Đình DONGNAIGSM

Chẳng nói lằng nhằng, hãy đi ngay vào ví dụ:

Bạn giới thiệu đươc 5 F1, 5 F1 lại giới thiệu được thêm 5 người nữa, bạn sẽ có 25 người F2, do đó:

• 25 F2 -> 125 F3
    • 125 F3 -> 625 F4
    • 625 F4 -> 3.125 F5
    • 3.125 F5 -> 15.625 F6
    • 15.625 F6 -> 78.125 F7
    Tổng cộng bạn có 97.630 thành viên từ F1 -> F7. Nếu mỗi người chịu cày view thì bạn sẽ có hoa hồng thấp nhất là 0.5 USD: 97.630×0.5 = 48.815 USD.

Tuy nhiên chắc chắn là bạn không thể nào đạt 48.815 USD, nhưng chỉ cần 1% của con số trên thì bạn sẽ có gần 500 USD mỗi tháng.