[Thông báo] Đã sắp xếp xong bộ máy BQT

Thảo luận trong 'Thông báo của BQT'

1. dongnaigsm

dongnaigsm Lãnh Đạo Forum Administrator

Cũng như thông báo ở đây <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

thì anh em đã đăng ký đúng theo box mình quản lý tuy nhiên có một số mod đăng ký nhưng không online , quản lý ,... quá xem thường cơ cấu diễn đàn và một số mod là bất cần đến nội qui qui định, vẫn biết 4rum chẳng là gì đối với anh em những sống phải quy tắc xíu dù bất cứ môi trường làm việc nào, 4rum rất cần đội ngủ quản lý nhưng không cần người vô trách nhiệm vô kỷ luật.

Xin phép toàn thể anh em , BQT không thông báo anh em bị hạ, những câu nói :" xin hết sức mình vì 4rum" những câu nói chai tai, sống chỉ cần 1 lời nói thôi các bạn ạ, sống có nghệ thuật xíu!!! trong nghề mobile cũng thế :" anh ơi em lỡ làm chết cái máy của anh rồi ạ"!! hay " anh ơi do em bận quá anh quên làm cái máy cho anh rồi ạ"
    Chuyện có gì đâu? sống phải có lời nói là vậy, anh em sống không nói gì có thấy phí và có lỗi với cuộc đời không nhỉ.

Xin lỗi anh em vì mình quá tâm trạng.

2. Chung Suport©

Chung Suport© Q.Lý Chuyên Doanh THÀNH VIÊN Danh Dự

Nghề nghiệp:
    Support
    :6onion34:. 1 người vì mọi người. mọi người vì 1 người. cám ơn a nói thẳng. a/e vào đọc và suy nghĩ lại đi nhé

minhtungmobile, trung057Xuân Toàn thích bài này.
  3. phithanhmobile

phithanhmobile Thành Viên VIP NEW VIP

Nghề nghiệp:
    ktv
    ban quản trị cũng phải thông cảm tháng cận tết nhiều anh em còn trang bị này nọ không có thời gian thôi chứ anh em đã dk rồi sao lơ là được

minhtungmobile, dinhhieu444, dongnaigsm2 others thích bài này.
  4. dongnaigsm

dongnaigsm Lãnh Đạo Forum Administrator

Nhiều anh em không hiểu tưởng 4rum giờ mạnh xíu rồi sa thải anh em đã một thời gắn bó, thế nhưng anh em quên rằng mình chỉ cần 1 lời nói thôi mà, mod A nói :"xin BQT cho tôi nghỉ 6 tháng vì bận công việc nhé", ok người này sống quá chuẩn!! Một câu nói khó thế sao anh em???

5. trung057

trung057 Super Vip SUPER VIP

admin đã có lời tâm huyết mong rằng ACE cố gắng phát huy những gì mà mình đã hứa trước khi xin gia nhập BQT để 4r ngày càng lớn mạnh.
    ACE có việc không thể online thì pm cho BQT đừng để ra đi ko một lời nói sau thời gian trở lại và tự hỏi sao màu áo mình thay đổi.

6. tranvanquyen

tranvanquyen Gia Đình DONGNAIGSM

Nghề nghiệp:
    mobile
    thành viên mới xin có đôi lời góp ý , có gì không phải thì mong add và anh em thông cảm.
    dongnaigsm là sân chơi giúp anh em mobile trưởng thành hơn trong nghề cũng như trong 4r, cần có những người nhiệt tình, giúp đỡ anh em khi cần. để làm được điều này thì cần phải có đội ngũ lãnh đạo tốt,nhiệt tình chia sẻ giúp đỡ anh em. quá trình xét tuyển mode, smod, cũng phải trải qua thử thách nhất định và xét mode đó có gắn bó với 4r hay không sau đó mới quyết định bổ nhiệm làm mod chính thức. không lên tuyển mode bừa bãi sau khoảng thời gian ngắn rồi cho họ về mem. điều này cũng dễ làm mất lòng anh em trong 4r

7. QuocToanGSM

QuocToanGSM ALL BOX THÀNH VIÊN Danh Dự

lời nói chân thành cũng xin cám ơn bạn đã góp ý

tranvanquyen, trung057minhtungmobile thích bài này.
  8. Duydoanhmobi

Duydoanhmobi THÀNH VIÊN Danh Dự

Rất hay, một ý kiến mình nghĩ AD cần áp dụng chặt chẽ vấn đề này. Mỗi khi xét tuyển mod hoặc smod cần phải có 1 thời gian thử thách nhất định và cần phải có năng lực + nhiệt huyết với 4r và hòa đồng với ace...

tranvanquyenHuy GSM thích bài này.
  9. AnhDuyMobile202

AnhDuyMobile202 Supper Vip THÀNH VIÊN Danh Dự

sory ae mấy bữa nay gd có chuyện ko online được