[Chia sẻ] rom tab E+ (M706-MB-V5.2)

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM'

1. duongsang

duongsang NEW VIP

bản rom này hiên tại đang bán thương mại với cái giá cắt cổ cho ae kỹ thuật nhưng trên 1 số blog nước ngoài lại free , một số cũng bán , để tránh cho anh em gặp nhiều rủi ro trong quá trình úp rom vô mất imei , mất wifi và có cả file dính virus nữa ( tiền mất tật mang )
    Trong tay chỉ có tool crack nên không back up file bin ra được nên mạn phép hướng dẫn anh em up rom qua flash tool và share bản rom chuẩn cho anh em

khi chọn chế độ này sẽ không bị mất imei , (lý do mất imei là do 1 số bản rom bắt buộc phải chọn chế độ format +download mới cho chạy ) khi flash rom báo lỗi thì phải tháo pin ra rồi hàn vô lại mới flash được
    nếu anh em nào bị mất imei thì dùng IMEI-SN-Writer-tools + file mt6572 DB viết lại
    một số hình ảnh fix done

đồ chơi của anh em đây :
    link rom :<Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

hoặc tham khảo tại đây :<Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

link tool :<Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

file viết imei mt6572 :<Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

P/s : xin lỗi vì đã làm mất chén cơm của một số anh em do file em mua cũng nhiều nhưng flash bị nhiều lỗi như đã nêu ở trên
    để tránh user file rom được gọi là có pass :3D_78:( chơi chữ tí anh em tự nghĩ nha:3D_62: )

không có pass
    minhdien113 thích bài này.
  2. TUANLTE

TUANLTE China support Thương Gia Uy Tín

Đánh dấu chờ kèo thank pác nhiều