[Chia sẻ] Sky A830 QHSUSB_DLOAD nạp boot xong lên xong bị mất boot lại

Thảo luận trong 'PHẦN MỀM'

1. action05

action05 NEW VIP

Số nhận được con 830 này bị mất boot nhận driver QHSUSB_DLOAD lấy riff nạp lại boot xong lên logo xong tắt cái bụp, lại nhận QHSUSB_DLOAD... Nên làm luôn con ổ cứng lên luôn.. Chia sẻ cho các bác bên dưới nhé!

http://i.imgur.com/m4uGHWn.jpg ; http://i.imgur.com/53DbtdV.jpg
  2. mtp1711

mtp1711 Guest

thánh nổ thì cũng nổ vừa thôi tốn 6dng để xem thánh đục ở cứng như nào thì có mỗi cái hình main a830,mấy cái vụ như thánh nói chỉ cần dump emmc cho em nó phát done,nghĩ thánh có giải pháp cho ae ai ngờ vào thấy mỗi cái hình nguyên đét mà buồn lòng

3. Mobjle2

Mobjle2 TRƯỞNG BỐI DONGNAIGSM

Thật ra cái này không đáng để đặt xu bạn ạ, nếu là giải pháp thì còn đặt được chứ cái hình đó thì mình nghĩ anh em thợ đã làm thì ai cũng biết con nào là ổ cứng rồi.

hoangkhoa2013 thích bài này.
  4. mtp1711

mtp1711 Guest

em không phải là không biết là do ổ cứng mà thấy thánh ấy đăng lên nhiều nên cũng muốn xem thánh làm gì cái ổ cứng đó mà sao nổ gớm vậy thôi anh ạ
    mong sao lần sau thánh ấy đừng nổ kiểu như vậy

Google+ thích bài này.
  5. action05

action05 NEW VIP

ổ cứng đấy bác ạ...

6. action05

action05 NEW VIP

Xin lỗi bác nhé! hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa, nếu các bác đã biết hết rồi sao không có bác nào lập cái topic như e để cho mọi người cùng biết đi, em chỉ muốn chia sẻ cho anh em thợ mới vào nghề thôi ạ, còn những bác nào đã biết rồi xin đừng gạch em.. :2smiley_vn15:

7. action05

action05 NEW VIP

Em không nổ gì bác ạ, em cũng chỉ muốn chia sẻ cho anh em mới vào nghề thôi, bác biết rồi thì xin bác lập cái topic cùng thảo luận đi nhé!! thanks bác đã quan tâm... :3smiley_vn7:

8. Google+

Google+ Gia Đình DONGNAIGSM

:3smiley_vn3:nếu không đặt xu để xem con ổ cứng thì hay quá,

nhucongquan thích bài này.
  9. Thánh nổ có nghĩa là nói mà không làm đc, còn đây chỉ là bạn hơi sơ suất tí thôi,đối với những pan dễ trong khi không độc quyền thì bạn nên bỏ 2 tấm hình show ra ngoài luôn.Nếu là giải pháp tốt bạn cứ giữ nguyên cách của bạn.
    Tôi khuyến khích tinh thần của bạn action05,anh em mình có tinh thần chia sẻ nên nghĩ thoáng tí, không nên ném gạch quá ~ anh ấy làm được anh ấy chia sẻ !
    Trong khi DNG chỉ 6DNG mà thôi đâu phải ae bỏ tiền thật ra mua đâu ạ.
    Thanks tinh thần sẻ chia của bạn.

nhucongquanNamTrang thích bài này.
  10. hoangkhoa2013

hoangkhoa2013 SUPER VIP

Nghề nghiệp:
    KĨ THUÂT ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG
    em chỉ úp phụ thôi nhé,,thực ra bệnh này không cần phải đục ổ cứng,em làm qua có mấy em thôi chưa đủ kinh ngiệm nên không giám lên tiếng,nếu treo logo sky vào được fastboot không vào được recovery và nhận QHSUSB_DLOAD thì anh em có thể lấy EASY JATG ra nạp full demp cugnx lên rồi s l k có thể múc cho nhau riêng KE thì em chưa thử,,anh em có ý kiến thì cho em xin luôn ạ, thank

Google+Mobjle2 thích bài này.
  11. action05

action05 NEW VIP

hi mình đặt đại chứ không có biết cái đó là cái gì. mình muốn sửa lắm mà ko có chỗ sửa, bác nào biết sửa thì sửa giúp em... :7smiley_vn13:

12. hoangkhoa2013

hoangkhoa2013 SUPER VIP

Nghề nghiệp:
    KĨ THUÂT ĐIỆN THOẠI DI ĐỘNG
    cái này phải hú admin nào đó giùm

13. nhucongquan

nhucongquan Tâm Huyết 4rum THÀNH VIÊN Danh Dự

cứ chia sẻ là quí rồi ban dễ hay khó không quan trọng mà quan trọng ở tinh thần
    ban dễ ai làm rồi thì bỏ qua ai chưa làm cố gắng phấn đấu để có xu xem bài 6 đồng thôi mà

Toàn Quốc Mobile thích bài này.
  14. QuocToanGSM

QuocToanGSM ALL BOX THÀNH VIÊN Danh Dự

Vấn đề Không đáng mang ra tranh Luận Vì chủ thớt không có ý gì ngoài việc chia sẽ , ví dụ chử thớt lo quá xa sợ user thấy hay mới vào nghề Che đi 1 khía Cạnh , thớt Cũng Không chuộc lợi gì Cho mình , theo mình 1 lời Khuyễn Cũng đã Đủ cho trường Hợp này Vừa giải quyết mọi chuyện ổn định êm đẹp đôi bên.

Google+Toàn Quốc Mobile thích bài này.
  15. mtp1711

mtp1711 Guest

Anh em đều làm nghề cả mỗi người một phương nếu đặt tiêu đề chia sẽ bạn nặng cho ae mới vào nghề như bạn nói thì bạn nên khoanh vùng cái bạn làm để họ còn biết tuy dng là tiền ảo nhưng đôi lúc vẫn lấy cái thực để mua cái ảo,mình vốn thẳng tính có gì ae đừng chấp chỉ có sao nói vậy.

Google+ thích bài này.
  16. action05

action05 NEW VIP

Không sao, vấn để ở đây là mình muốn sửa lại để không đặt dng nữa nhưng không được, anh em cố gắng đạt 6.dng cũng đâu mất mát gì? cho vui thôi mà...:2smiley_vn15:

Google+ thích bài này.
  17. Google+

Google+ Gia Đình DONGNAIGSM

Thôi được rồi có chia sẻ là tốt rồi, mai mốt rút kinh nghiệm cái nào đáng đặt DNG thì mình đặt,cái nào không mình free cho nó máu.