[Chia sẻ] Toll root tất cả androi nhanh , gọn, nhẻ , dễ sử dụng !!!!!!!!!

Thảo luận trong 'SƠ ĐỒ - THỦ THUẬT - KINH NGHIỆM'

1. tuanngoc2911

tuanngoc2911 NEW VIP

<Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

Hướng dẫn root:
    -Step 1: Bật "USB debugging" trong Settings -> Developer options
    -Step 2: Bật "Unknown Sources" trong Settings -> Security
    -Step 3: Cắm cáp kết nối USB với Điện thoại vào Máy tính
    -Step 4: Click " Root Device", ngồi chờ kết quả và tận hưởng

anh em vào đọc kỹ hướng dẫn rồi dow về sài nha, em vừa lụm được trên mạng thấy rất tốt, đã tesh thử rất chuẩn men !!!

Về SRSRoot
    SRS-Root là một dễ sử dụng giải pháp cho thiết bị Android của bạn rễ, phần mềm có chứa nhiều khai thác để đạt được quyền truy cập root trên điện thoại.
    • SRSRoot Hỗ trợ các phiên bản Android 1.5, 2.1, 2.2, 2.3, 3.1, 3.2, 4.0, 4.1, 4.2
    • Chúng ta có thể Tưng bừng mô hình mới nhất như Samsung Galaxy S2 / S3, Note / Note2 vv
    • Chúng tôi có một lựa chọn để loại bỏ gốc từ thiết bị của bạn bằng một cú nhấp chuột.
    • Powered by SRS Server * An toàn rễ mà không nhấp nháy điện thoại của bạn *

Tại sao gốc
    Hãy bắt đầu với lý do tại sao bạn sẽ muốn nhổ tận gốc điện thoại thông minh Android của bạn. Đôi khi các ứng dụng đòi hỏi sự cho phép đặc biệt mà hệ điều hành Android, mà là dựa trên Linux không cho phép. Đây có thể là đơn giản như tham gia một ảnh chụp màn hình để cho phép mức độ cao hơn để các tập tin Android lõi. Rễ làm cho điện thoại của bạn nhanh hơn, tăng tuổi thọ pin, cho phép chạy nhiều ứng dụng, phần mềm tùy chỉnh và ROM cho phép toàn quyền điều khiển mọi khía cạnh của thiết bị của bạn bằng cách cho phép sự cho phép superuser quản cấp. Loại bỏ bloatware tàu sân bay là một ứng dụng đặc biệt hấp dẫn.
    Tuy nhiên, rễ không phải dành cho tất cả mọi người. Nếu bạn không biết những gì một dấu nhắc lệnh là hoặc bạn gặp khó khăn xử lý các tập tin zip., Xin vui lòng không gốc. Nguy cơ bricking thiết bị đắt tiền của bạn để có được lợi nhuận và cải thiện tốc độ chỉ những người đam mê Android có thể đánh giá cao không phải là giá trị nó. Cuối cùng, rễ có thể làm mất hiệu lực bảo hành của điện thoại vì vậy hãy chắc chắn rằng bạn làm theo hướng dẫn để thư. Ngoài ra, sao lưu dữ liệu của bạn trước khi bạn nhổ tận gốc Android!

trangiaminh, jimmyhuyphong, dongnaigsm4 others thích bài này.
  2. QuocToanGSM

QuocToanGSM ALL BOX THÀNH VIÊN Danh Dự

thank bạn nhiệt tình nhé :5_2:

duongtuan85 thích bài này.
  3. duongtuan85

duongtuan85 NEW VIP

thaks thớt

4. tuanngoc2911

tuanngoc2911 NEW VIP

HE HE không có gì đâu các anh em của tui he he ....