Ý kiến về việc band ip ban nick !

Thảo luận trong 'THẮC MẮC - GÓP Ý - KIỆN CÁO'

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. boys

boys Guest

Theo như topic này <Bạn vui lòng đăng nhập hoặc đăng ký để xem được nội dung này!>

Các admin và smod cho hỏi lý do sao band IP mềnh nhể !
    Không hiểu luôn nói hài nói vui chơi Band Ip . Chả thấy thoogn báo nào ta !
    Quản lý 4rom nên xem lại những smod hay mod quá trẻ con và bảo thủ , lại còn cậy mình cậy mẩy . Làm việc thiếu suy nghĩ cho tình hình trung . Làm việc theo cảm nghĩ cá nhân .
    Còn mình vui thì vào đc tôn trọng thì vào không thì out cũng chẳng quá quan trọng .
    Có những con sâu như vậy ban quản trị nên xem sét lại nhé !
    Thanks all !

Vicky_Bảo thích bài này.
  2. Vicky_Bảo

Vicky_Bảo NEW VIP

bạn nói đúng đó " Quản lý 4rom nên xem lại những smod hay mod quá trẻ con và bảo thủ , lại còn cậy mình cậy mẩy . Làm việc thiếu suy nghĩ cho tình hình trung . Làm việc theo cảm nghĩ cá nhân "

3. dongnaigsm

dongnaigsm Lãnh Đạo Forum Administrator

anh em hãy cư xử người lớn 1 xíu đi, anh em nói người khác con nít, trẻ con! hãy xem lại mình trước cái!! 1 là 1 mà 2 là 2 sao lại phải khơi dậy sóng như vậy nhỉ. Người ta có lỗi gì đi nữa cũng đã qua rồi, người ta đã im rồi, trẻ con còn biết im sao người lớn lại làm vậy. Mình rất ghét phải đôi co này nọ , chuyện đã xảy ra tự khắc BQT biết nhắc nhở xử lý không đến lượt cần mọi người phải phán xét. Nếu anh em nói này nói kia mà anh em thu lợi được tiền để mua sửa cho con uống thì hãy nói, đằng này không có lợi ích gì cả thì sao lại nói hoài.
    Chúng ta đã lớn hết rồi mong rằng sẽ sống trãi rộng lòng ra để đón nhận cái tốt đẹp.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.