[Thảo luận] Góp ý Và ý kiến làm Đột Phá Vị Thế 4rum.

Thảo luận trong 'THẮC MẮC - GÓP Ý - KIỆN CÁO'

1. Nguyễn Tiến Tùng

Nguyễn Tiến Tùng Tiến Tùng Mobile SUPER VIP

Nghề nghiệp:
    Repair Mobile
    Như tiêu đề, em muốn làm thay đổi không khí 4rum.
    Em muốn thêm mắm, muối, mì chính, Đường, 1 Số gia vị làm món ăn tinh thần 4rum thêm hấp dẫn, đậm đà nhưng cùng với đó là rất cần sự chung tay góp sức của các anh em BQT Và anh em khác.
    Cuối năm cũ đầu năm mới. em muốn lập topic Support Các anh em free về rom, Tool ( Nếu Có điều kiện ), Imei, kinh nghiệm, root, fix virut ,....
    Nhầm kéo lực lượng member đông đảo, trong đó có thể hòa lẫn 1 số anh em cao thủ.
    Topic mở cửa từ giao thừa và Đóng lại hết Tháng tết.
    Làm huynh đảo vị thế, sức mạnh 4rum.
    Tiếp là:
    Các anh em có gì thắc mắc, hỏi thì cứ Hỏi, ko ngại, làm trình đọ học vấn chuyên môn thêm chi tiết, giỏi hơn.

Tiếp theo là:
    Em có những bình luận, comment trong thời gian vừa qua
    EM Có sai sót, phát ngôn bừa bãi kính mong các anh em thông qua và bỏ qua cho.
    Em xin lỗi nhưng do trạng thái lúc vui buồn. Comment phụ thuộc vào trang thái.
    Mong admin thêm chức năng sửa bài viết đối với member. Như vậy làm tinh thần anh em thêm thoải mái, ko phải nhờ các anh em bqt.
    Anh em BQT Ko nên nặng về nội quy. Xóa bài viết thì đùng trù nhiều quá, chình lại ít 1 chút. Các giải pháp, rom ko nên bán giá, rom hiếm thì có thể bán giá, có phải anh em nào cũng có điều kiện để có đủ dng đâu ạ.
    Cố gẵng Free thì càng tốt. Chúng ta đã mất đi 1 số anh em lẫn cao thủ.
    1 Số anh em lâu lâu ko hoạt động cũng có thể là chán 4rum ( Ko nói các anh em voo tình, xin nghỉ, hay việc bận,....)
    Em góp ý như trên làm bộ mặt diễn đàn thêm mạnh mẽ, có sức cuôn hút cao, Sánh vai với các 4rum Miền Bắc, trung nam.
    Ai ghét em, có thắc mắc với em, bực tức tồi cứ thẳng tay, mạnh dạn inbox, nhắn tin để em rút kinh nhgiệm và sửa lỗi.
    Em ý kiến như vậy để các anh em xem xét và thay đổi, ko có ý phê phán, chê trách hay Lôi kéo.

Xin thay mặt các anh em 4Rum, Em xin chúc 1 Lời chúc tốt đẹp nhất tới các anh em Anh em BQT Cùng Gia Đình Một Năm Mới Sức khỏe dồi dào, Làm ăn phát đạt, An Khang Thịnh Vượng, Vạn Sự Như Ý, Năm mới làm ăn phát đạt hơn năm Trước. Đạt Thành công mới, thắng lợi mới. Happy New Year.

2. Nguyễn Tiến Tùng

Nghề nghiệp:
    Repair Mobile
    Mong các anh em xem xét ạ.

3. duongsanhdieu

duongsanhdieu Support China Android Super Moderator

Ờ thì em cứ tạo tóp chia sẻ có gì anh em sẽ ủng hộ. Nhưng đừng lập nhiều topick sẽ loãng topick mà giờ này anh em nghỉ ăn nhậu với chuẩn bị tết hết rồi. Nên em muốn chia sẻ gì thì cứ chia sẻ khi nào ae lên sẽ ủng hộ toppick của em sau nhé. Nói chung một câu là "tự xử" hay "Tự Cung" cũng được :cute_smiley28:

4. giabao1999

giabao1999 Cần Thơ Moderator

Nghề nghiệp:
    Sửa chữa phần mềm điện thoại
    Thứ 1:Trên đời này người ta hay là thể hiện qua cái hành động, việc làm cụ thể, chứ không phải là cái lời nói, nói nhiều ghi nhiều làm nhiêu.
    Thứ 2:Câu comment thì phải biết suy nghĩ, lúc vui thì cmt khác lúc buồn thì cmt, 4r ko phải là cái chợ để người ngoài vào muốn nói gì thì nói
    Và cuối cùng là:
    Năm mới chúc anh em gặp mọi điều may mắn, an khang thịnh vượng, phát tài phát lộc

5. Mobjle2

Mobjle2 TRƯỞNG BỐI DONGNAIGSM

Chả ghét ai , chả thích ai , hehe năm mới tết đến chỉ quan tâm ăn nhậu sao ngày được 3 phát

Nguyễn Tiến Tùng thích bài này.
  6. vankha_mobile

vankha_mobile Kỹ Thuật Viên Mobile THÀNH VIÊN Danh Dự

Nghề nghiệp:
    Sửa chữa MOBILE
    Đúng là 1 Ý tưởng lớn lao đáng được khen ngợi...nhưng để thực hiện dc ý tưởng này là 1 quá trình ko phải đơn giản..

Nguyễn Tiến TùngNgọc Siêng thích bài này.
  7. Nguyễn Tiến Tùng

Nghề nghiệp:
    Repair Mobile
    Vì thế rất mong được sự thay đổi của BQT. Thống nhất như đinh đóng cột.